Nguồn gốc:
Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu:
XingQi
Chứng nhận:
RoHS
Làn ống cách nhiệt PVC linh hoạt không co lại
PVC không co lại thường được ép ra từ chất lượng cao PVC (Polyvinyl Chloride).và hiệu suất ổn định.
Ứng dụng rộng rãi trong các thiết bị gia dụng, thiết bị điện công nghiệp, đèn chiếu sáng, dây chuyền dây chuyền ô tô, thiết bị điện tử và điện, động cơ, dây dẫn cơ học, đồ chơi,đồ văn phòng và đồ thể thao.
Tính năng sản phẩm
● mềm mại và linh hoạt
● Nhiệt độ: -10°C ~ 70°C
● Tiêu chuẩn môi trường: Phù hợp với EU RoHS
● Khả năng chống cháy tuyệt vời, đáp ứng tiêu chuẩn UL224 VW-1
● Màu chuẩn: Màu đen; có sẵn màu tùy chỉnh
Các thông số sản phẩm
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhiệt độ (°C) | -10 °C ~ 70 °C |
| Độ bền kéo (MPa) | ≥ 10,4 (1,5 kgf/mm2) |
| Độ kéo dài tại ngã (%) | ≥ 100 |
| Tình trạng lão hóa lò hơi | 100±1,0°C trong 7 ngày |
| Độ bền kéo sau khi lão hóa (MPa) | ≥ 7.28 |
| Sự kéo dài tại thời điểm nghỉ sau khi lão hóa (%) | ≥ 70 |
| Đánh giá điện áp (V) | 300V, 600V |
| Kháng thể tích (Ω·cm) | ≥1010 |
| Điện áp ngắt điện đệm (V) | ≥2500V trong 60 giây |
| Độ chống cháy | VW-1 |
| Thử nghiệm sốc nhiệt | Không bị nứt. |
| Thử nghiệm cong lạnh | Không bị nứt. |
| Sự thay đổi kích thước trục tối đa | -5% ~ +5% |
Kích thước sản phẩm
| Cấu trúc | Chiều rộng phẳng | Độ dày | BÁO BÁO |
| 1.0±0.1 | 3.2+1.0 | 0.40±0.05 | 1000 |
| 2.0±0.1 | 4.7+1.0 | 0.40±0.05 | 500 |
| 3.0±0.1 | 6.3+1.0 | 0.40±0.05 | 500 |
| 4.0±0.2 | 8.2+1.0 | 0.45±0.05 | 500 |
| 5.0±0.2 | 9.7+1.0 | 0.45±0.05 | 500 |
| 6.0±0.2 | 11.2+1.0 | 0.45±0.05 | 300 |
| 7.0±0.2 | 12.8+1.0 | 0.45±0.05 | 300 |
| 8.0±0.2 | 14.4+1.0 | 0.50±0.05 | 200 |
| 9.0±0.2 | 16.0+1.0 | 0.50±0.05 | 200 |
| 10.0±0.2 | 17.5+1.0 | 0.50±0.05 | 200 |
| 11.0±0.2 | 19.1+2.0 | 0.50±0.05 | 200 |
| 12.0±0.2 | 20.7+2.0 | 0.50±0.05 | 200 |
| 13.0±0.3 | 22.6+2.0 | 0.60±0.05 | 200 |
| 14.0±0.3 | 24.1+2.0 | 0.60±0.05 | 200 |
| 15.0±0.3 | 25.7+2.0 | 0.60±0.05 | 100 |
| 16.0±0.3 | 27.6+2.0 | 0.70±0.10 | 100 |
| 17.0±0.3 | 29.2+2.0 | 0.70±0.10 | 100 |
| 18.0±0.3 | 31.0+2.0 | 0.80±0.10 | 100 |
| 19.0±0.3 | 32.6+2.0 | 0.80±0.10 | 100 |
| 20.0±0.5 | 34.2+2.0 | 0.80±0.10 | 100 |
Ưu điểm của công ty
1. Nhà máy trực tiếp với sản xuất độc lập, hiệu quả chi phí và giao hàng đúng giờ.
2. đầy đủ các loại dây chuyền dây chuyền tay áo, một điểm dừng mua sắm.
3. Hỗ trợ tùy chỉnh: kích thước, màu sắc, logo và công thức đặc biệt có sẵn.
4Chất lượng đáng tin cậy, phù hợp với UL, RoHS, REACH và các tiêu chuẩn quốc tế khác.
5Dịch vụ thương mại nước ngoài chuyên nghiệp, hỗ trợ OEM / ODM, linh hoạt cho các đơn đặt hàng nhỏ và lớn.
Lưu ý: Kích thước và màu sắc tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu của khách hàng.
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi